Tiffy Syrup

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký: VN-7507-03
Nhóm dược lý:
Thành phần:
  • N-Acetyl-p-Aminophenol: 120mg
  • Phenylephedrine hydrochloride: 5mg
  • Chlorpheniramin: 1mg
Dạng bào chế: Siro
Công ty sản xuất:
Công ty đăng ký sản xuất:
Chỉ định:
Để điều trị cảm lạnh và làm giảm các triệu chứng của viêm đường hô hấp trên

Chống chỉ định:
dị ứng với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

Tương tác thuốc:
Thuốc ức chế thần kinh trung ương. IMAO. Thuốc chống đông máu. Thuốc hạ sốt khác

Tác dụng ngoại y (phụ):
Có thể gây ngủ lơ mơ

Chú ý đề phòng:
sử dụng thận trong trên những người suy gan và suy thận, hen phế quản, bệnh tim mạch, cao huyết áp

Liều lượng:
Trẻ em từ 1tháng
- 3 thángtuổi: 1/2thìa đến 1thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ. Trẻ em từ 3tuổi
- 6 tuổi: 1 thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ. Trẻ em từ 6 tuổi -12 tuổi: 1-2 thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ. Người lớn: 2 thìa cà phê cho mỗi 4-6 giờ.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Tiffy Syrup Tiffy Syrup Product description: Tiffy Syrup : Để điều trị cảm lạnh và làm giảm các triệu chứng của viêm đường hô hấp trên GT GT57867


Tiffy Syrup


De dieu tri cam lanh va lam giam cac trieu chung cua viem duong ho hap tren
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212