Pasepan

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký: VNA-3446-00
Nhóm dược lý:
Thành phần:
  • Paracetamol: 300mg
  • Cafein: 15mg
  • Bột vỏ sữa: 100mg
Dạng bào chế: viên nén
Công ty đăng ký: g.
Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng cảm , cúm, sốt, nhức đầu, đau xương khớp.

Chống chỉ định:
Người mẫn cảm với thuốc, suy gan nặng.Thận trọng dùng cho người suy thận.

Tương tác thuốc:


Tác dụng ngoại y (phụ):


Chú ý đề phòng:


Liều lượng:
Người lớn: Uống 1
- 2 viên/lần x 2
- 3 lần /ngày.Trẻ em : Uống bằng 1/2 liều người lớn hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Pasepan Pasepan Product description: Điều trị các triệu chứng cảm , cúm, sốt, nhức đầu, đau xương khớp.


Pasepan


Dieu tri cac trieu chung cam , cum, sot, nhuc dau, dau xuong khop.
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212