Mexcold plus

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký: VNB-1357-04
Nhóm dược lý:
Thành phần:
  • Acetaminophen: 500mg
  • Caffein: 65mg
Dạng bào chế: viên nén dài
Công ty sản xuất:
Công ty đăng ký sản xuất:
Chỉ định:
Giảm tức thời các triệu chứng đau như: nhức đầu, đau răng, đau lưng, đau nhức do cảm cúm, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh và hạ sốt.

Chống chỉ định:
Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Bệnh tim, suy gan, suy thận. Bệnh nhân thiếu enzym G
- 6
- P
- D. Phụ nữ đang mang thai.

Tương tác thuốc:
Paracetamol: Tránh dùng đồng thời với rượu, phenothiazin, thuốc chống co giật (phenytoin, barbiturat, carbamazepin).Caffein: không nên phối hợp với enoxacin. Cần lưu ý khi phối hợp với ciprofloxacin, norfloxacin.

Tác dụng ngoại y (phụ):
Buồn nôn, nôn, đau bụng, chống mặt, mất ngủ, đánh trống ngực.Ngừng sử dụng thuốc trong trường hợp có biểu hiện dị ứng.

Chú ý đề phòng:
Phụ nữ đang cho con bú.

Liều lượng:
Người lớn: 1
- 2 viên x 3
- 4 lần/ ngày.Uống nguyên viên. Không được uống quá 8 viên/ngày.

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Mexcold plus Mexcold plus Product description: Mexcold plus : Giảm tức thời các triệu chứng đau như: nhức đầu, đau răng, đau lưng, đau nhức do cảm cúm, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh và hạ sốt. GT GT46904


Mexcold plus


Giam tuc thoi cac trieu chung dau nhu: nhuc dau, dau rang, dau lung, dau nhuc do cam cum, nhuc moi co, dau bung kinh va ha sot.
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212