Babyplex

  • gplus
  • pinterest
Số đăng ký: V290-H12-05
Nhóm dược lý:
Thành phần:
  • Acetaminophen: 325mg
  • Thiamin hydroclorid: 10mg
  • Clorpheniramin maleat: 2mg
Dạng bào chế: thuốc cốm
Công ty sản xuất:
Công ty đăng ký sản xuất:
Chỉ định:

- Chữa cảm sốt.
- Các chứng đau nhức: nhức đầu, nhức răng.
- Dị ứng, sổ mũi, ho (do dị ứng).

Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc. Suy gan. Hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, glaucom góc hẹp. Phụ nữ cho con bú.

Tương tác thuốc:
Không nên dùng với alcool. Atropine, thuốc ức chế TKTW

Tác dụng ngoại y (phụ):
Khô miệng, rối loạn điều tiết, bí tiểu, hưng phấn ở trẻ em, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay.

Chú ý đề phòng:

- Người Suy thận.
- Phụ nữ co thai, người đang lái xe & vận hành máy không dùng.

Liều lượng:
Ngày uống 3-4 lần, trẻ em < 1 tuổi: 1/4 gói/lần. 1-5 tuổi: 1/3 gói/ lần; 5-10 tuổi: 1/2 gói/ lần; 10-15 tuổi: 1 gói/ lần

Bảo quản:


Danh sách bình luận


Tham gia bình luận

Đánh giá:
Babyplex Babyplex Product description: Babyplex : - Chữa cảm sốt.- Các chứng đau nhức: nhức đầu, nhức răng.- Dị ứng, sổ mũi, ho (do dị ứng). GT GT46060


Babyplex


- Chua cam sot.- Cac chung dau nhuc: nhuc dau, nhuc rang.- Di ung, so mui, ho (do di ung).
RẤT NHIỀU SẢN PHẨM

DANH BẠ PHONG PHÚ

Đa dạng hàng trăm ngàn thuốc

CÁC THƯƠNG HIỆU NỔI TIẾNG

ĐỊA CHỈ NHÀ THUỐC

Chi tiết từng ngõ, phố, quận, huyện

TIN TỨC CẬP NHẬT

TIN SỨC KHỎE HỮU ÍCH

Các tin y tế cập nhật liên tục

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

HỖ TRỢ NHANH CHÓNG

Tư vẫn miễn phí, nhiệt tình

Giá Thuốc www.giathuoc.vn Hà Nội, Việt Nam 123 ABC VN-HN 10000 VN ‎0912121212